ABB AI820 3BSE008544R1 Analog Input 4 ch
Bayani
Kerawa | ABB |
Samfura | AI820 |
Bayanin oda | Saukewa: 3BSE008544R1 |
Katalogi | 800xA ku |
Bayani | ABB AI820 3BSE008544R1 Analog Input 4 ch |
Asalin | Amurka (Amurka) |
HS Code | 85389091 |
Girma | 16cm*16cm*12cm |
Nauyi | 0.8kg |
Cikakkun bayanai
Module Input Analog na AI820 yana da banbance-banbance guda 4, abubuwan shigarwa na halin yanzu/voltage biyu. Kowace tashoshi na iya zama ko dai wutar lantarki ko shigarwar halin yanzu. Abubuwan shigarwa na yanzu suna iya jure matsakaicin matsakaicin yanayin al'ada na haɗari 30V dc haɗin gwiwa. Don kare da'irar shigarwa na yanzu akan matakan shigarwa masu haɗari, wato, ta hanyar haɗa tushen 24V bisa kuskure, ƙimar resistor na masu tsayayyar hankali na yanzu na 250W kusan 5 Watts. Anyi nufin wannan kawai don kare tashoshi ɗaya na ɗan lokaci lokaci ɗaya.
Tsarin yana rarraba wadatar watsawa ta waje zuwa kowane tashoshi. Wannan yana ƙara haɗi mai sauƙi (tare da MTUs mai tsawo) don rarraba kayan aiki zuwa masu watsa wayoyi 2 na waje. Babu iyaka na yanzu akan tashoshin wutar lantarki.
Duk tashoshi 4 an keɓe su daga ModuleBus a rukuni ɗaya. Ana canza iko zuwa matakan shigarwa daga 24 V akan ModuleBus.
Siffofin da fa'idodi
- Tashoshi 4 don -20...+20 mA, 0...20 mA, 4...20 mA, -10...+10 V, 0...10 V, 2...10 V, -5...+5V, 0...5 V, 1...5V dc
- Ƙungiya ɗaya na tashoshi 4 keɓe daga ƙasa
- 14 Bit ƙuduri da alamar
- Adadin masu jujjuya shigarwar shigarwa zuwa 30 V dc
- Shigar yana jure wa sadarwar HART
Gabaɗaya bayanai
Lambar labarin | Saukewa: 3BSE008544R1 |
Nau'in | Analog Input |
Bayanin sigina | -20..+20 mA, 0(4)..20 mA, -10..+10V, 0(2) |
Yawan tashoshi | 4 |
Nau'in sigina | Bambancin Bipolar |
HART | No |
SOE | No |
Maimaituwa | No |
Babban mutunci | No |
Tsaro na ciki | No |
Makanikai | S800 |