ABB IMASI02 Analog Input Module
Bayani
Kerawa | ABB |
Samfura | IMASI02 |
Bayanin oda | IMASI02 |
Katalogi | Bailey INFI 90 |
Bayani | ABB IMASI02 Analog Input Module |
Asalin | Amurka (Amurka) |
HS Code | 85389091 |
Girma | 16cm*16cm*12cm |
Nauyi | 0.8kg |
Cikakkun bayanai
Module Shigar Slave Slave Module (IMASI02) yana shigar da tashoshi 15 na siginar analog zuwa Mai sarrafa Aiki da yawa (IMMFP01/02) ko Masu Gudanar da Ayyuka da yawa na Network 90.
Ƙararren bawa ne wanda ke haɗa kayan aikin filin da Bailey masu watsawa masu wayo zuwa manyan kayayyaki a cikin Infi 90/Network 90 System.
Har ila yau, bawan yana ba da hanyar sigina daga cibiyar sadarwa ta Infi 90 irin su Operator Interface Station (OIS), ko Configuration and Tuning Terminal (CTT) zuwa Bailey Controls smart transmitters.
OIS ko CTT suna haɗawa da masu watsa wayo na Bailey ta hanyar MFP da ASI. ASI ita ce allon da'irar bugu guda ɗaya wanda ke amfani da rami ɗaya a cikin Module Mounting Unit (MMU).
Sukurori biyu na kama a kan fuskar saƙon module sun tabbatar da shi ga MMU.
Tsarin bawa yana da masu haɗin gefen katin guda uku don sigina da ƙarfi na waje: P1, P2 da P3.
P1 yana haɗi zuwa gama gari da samar da ƙarfin lantarki. P2 yana haɗa tsarin zuwa babban tsarin ta hanyar bas ɗin faɗaɗa bawa.
Connector P3 yana ɗaukar abubuwan da aka shigar daga kebul ɗin shigarwa da aka toshe cikin Rukunin Ƙarshe (TU) ko Module Ƙarshe (TM).
Tubalan tasha don wayan filin suna kan TU/TM.