Bent Nevada 2300/20-00 Kulawar Jijjiga
Bayani
Kerawa | Bent Nevada |
Samfura | 2300/20-00 |
Bayanin oda | 2300/20-00 |
Katalogi | 2300 |
Bayani | Bent Nevada 2300/20-00 Kulawar Jijjiga |
Asalin | Amurka (Amurka) |
HS Code | 85389091 |
Girma | 16cm*16cm*12cm |
Nauyi | 0.8kg |
Cikakkun bayanai
Masu saka idanu na Vibration na 2300 suna ba da ingantaccen saka idanu na ci gaba da rawar jiki da damar kariya don ƙarancin injuna da keɓaɓɓu. An tsara su musamman don ci gaba da saka idanu da kare mahimmancin matsakaici zuwa ƙananan injuna masu mahimmanci a cikin masana'antu da yawa ciki har da: mai & gas, samar da wutar lantarki, kula da ruwa, ɓangaren litattafan almara da takarda, masana'antu, ma'adinai, siminti, da sauran masana'antu. Masu lura da Vibration na 2300 suna ba da kulawar girgizawa da babban matakin girgiza. Sun haɗa da tashoshi biyu na bayanan girgizar ƙasa ko kusanci daga ma'aunin accelerometer daban-daban, Velomitor da nau'ikan Proximitor, tashar shigar da sauri don ma'auni-daidaitacce, da abubuwan fitarwa don lambobin sadarwa. Mai saka idanu na 2300/20 yana fasalta fitowar 4-20mA mai daidaitawa wanda ke musanya ƙarin maki zuwa DCS. Siffofin saka idanu na 2300/25 System 1 Classic connectivity don Trendmaster SPA dubawa wanda ke bawa masu amfani damar yin amfani da kayan aikin DSM SPA na yanzu. 2300 Vibration Monitors an ƙirƙira su don amfani da kewayon jiragen ƙasa na inji ko casings na kowane mutum inda ƙidayar firikwensin firikwensin ya dace da ƙididdigar tashar mai saka idanu kuma inda ake son sarrafa siginar ci gaba.
2300/20
Abubuwan fitowar 4-20mA guda biyu tare da samar da wutar lantarki na madauki na yanzu.
Ci gaba da sa ido da kariya
Abubuwan haɓakawa / saurin gudu/kusanci biyu tare da aiki tare don bincike na gaba.
Tashoshi guda ɗaya na gudun hijira mai goyan bayan binciken kusanci, ɗaukar Magnetic da nau'in firikwensin kusanci.
Yana goyan bayan canjin tsari akan duk tashoshin shigarwa guda uku.
Ma'auni na maɓalli (Acceleration pk, Acceleration rms, Velocity pk, Gudun rms, Matsala pp, rms Matsuwa, Gudun) ainihin lokacin da aka bayar tare da daidaitawar ƙararrawa.
Kowane tashoshi yana da ƙungiyar aunawa guda ɗaya, kuma yana iya ƙara ƙarin ma'aunin ma'auni guda biyu da ma'aunin nX da yawa (ya danganta da samuwar na'urar).
LCD da LED don ƙimar lokacin gaske da nunin matsayi.
Ethernet 10/100 Base-T sadarwar don daidaitawa ta amfani da Bently Nevada Monitor Kanfigareshan software (An haɗa) tare da ɓoyewar RSA.
Lambobin gida don ingantaccen haɗin kai na kewayawa na saka idanu, kullewar daidaitawa, da sake saitin ƙararrawa/sake kunnawa.
Fitowa na relay guda biyu tare da madaidaitan shirye-shirye.
Abubuwan fitarwa guda uku masu buffered (ciki har da siginar Keyphasor) suna ba da gajeriyar kewayawa da kariyar EMI. Abubuwan da aka buffer don kowane sigina ta hanyar masu haɗin BNC ne.
Modbus akan Ethernet.
Ɗaukar Bayanan Ƙararrawa