Bent Nevada 330180-50-05 Matsakaicin kusanci
Bayani
Kerawa | Bent Nevada |
Samfura | 330180-50-05 |
Bayanin oda | 330180-50-05 |
Katalogi | 3300XL |
Bayani | Bent Nevada 330180-50-05 Matsakaicin kusanci |
Asalin | Amurka (Amurka) |
HS Code | 85389091 |
Girma | 16cm*16cm*12cm |
Nauyi | 0.8kg |
Cikakkun bayanai
Bent Nevada's 3300 XL Proximitor firikwensin, samfuri 330180-50-05, wani ɓangare ne na 3300 XL 8mm Proximity Sensor System. Yana da firikwensin dutsen panel 5.0-mita (ƙafa 16.4) wanda ya bambanta da 330180-51-05 a cikin zaɓuɓɓukan hawa.
Na'urar firikwensin wani yanki ne na tsarin da ke ba da ƙarfin wutar lantarki daidai da tazarar da ke tsakanin tip ɗin bincike da saman da ake aunawa.
Yana iya auna madaidaicin ƙima mai ƙarfi, kuma ana amfani da shi da farko don girgizawa da auna matsayi a cikin injinan ɗaukar fim ɗin ruwa. An kuma bayyana abubuwan haɓakawa da fa'idodin da ke da alaƙa fiye da ƙirar da ta gabata.
Siffofin
Ƙungiyar tsarin: Yana da wani ɓangare na 3300 XL 8mm Sensor System Sensor Proximity kuma an haɗa shi tare da 3300 XL 8mm Probe da 3300 XL Extension Cable don samar da tsarin.
Bayanan asali: Tsarin yana da tsayin mita 5.0 (ƙafa 16.4) kuma an ɗora shi da panel.
Features: Yana fitar da wani irin ƙarfin lantarki daidai da nisa tsakanin tip bincike da kuma conductive surface da ake auna, ma'auni a tsaye (matsayi) da kuma tsauri (vibration) dabi'u, da farko amfani da vibration da matsayi ma'auni a kan ruwa film hali inji, kazalika da Keyphasor tunani da kuma gudun ma'auni.
Haɓaka ƙira: Marufi na jiki yana ba da damar hawan dogo na DIN mai girma, da kuma tsarin tsaunukan gargajiya na al'ada, tare da hawan 4-rami iri ɗaya "sawun ƙafa" kamar tsohuwar ƙirar.