Bent Nevada 3500/94 145988-01 Babban module
Bayani
Kerawa | Bent Nevada |
Samfura | 3500/94 |
Bayanin oda | 145988-01 |
Katalogi | 3500 |
Bayani | Bent Nevada 3500/94 145988-01 Babban module |
Asalin | Amurka (Amurka) |
HS Code | 85389091 |
Girma | 16cm*16cm*12cm |
Nauyi | 0.8kg |
Cikakkun bayanai
Bayani
Nuni na 3500/94 VGA yana amfani da daidaitaccen launi na VGA mai duba tare da fasahar taɓa allo don nuna bayanai 3500. Wannan samfurin yana da abubuwa biyu, 3500/94 VGA Nuni Module da katin I/O, na biyu kuma, VGA nuni. Na'urar duba, tare da madaidaicin igiyoyi, ana iya hawa har zuwa mita 10 (33 ft) daga taragon. 3500/94 yana nuna duk bayanan Tsarin Kariya na Injin 3500, gami da: l Jerin Abubuwan da suka faru na Tsarin l Lissafin Abubuwan da ke faruwa na Ƙararrawa l Duk nau'ikan da bayanan tashoshi l 3300-style rack view (API-670) l Bayanan ƙararrawa na yanzu (duba mai sauri) l al'ada tara nuni zažužžukan.
Ana samun damar duk ta hanyar Babban Menu ta amfani da allon taɓawa. Sanya 3500/94 kayayyaki don harshe da nau'in nunin VGA ta 3500 Rack Configuration Software. Duk sauran nau'ikan daidaitawar bayanai ana yin su a gida a wurin nuni, yana ba mai aiki iko akan bayanan da aka nuna. Kuna iya saita allon al'ada guda tara a cikin gida. Misali, allon al'ada ɗaya na iya nuna duk ma'aunin 1X, yayin da wani yana nuna duk ƙimar Gap, ko kuma ana iya tsara allon al'ada cikin ƙungiyoyin jirgin ƙasa na inji. Kuna iya tsara duk bayanan tsarin cikin kowane ƙayyadadden saiti da aka sanya bayanan zuwa allon al'ada. Ana iya zaɓin allo mai jituwa API-670. Wannan allon yana nuna alamar "3300-style" da ƙimar lamba don mai duba a cikin kowane ramin taragon. Ana nuna ƙimar kai tsaye ko Gap ga kowane module tare da Ok da LEDs Ketare.
Maɓallin Rack da yawa Zaɓin 3500/94 Nuni na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa yana ba da ƙarin fasalin kallo. Wannan fasalin yana ba ku damar duba matsakaicin racks huɗu tare da nuni ɗaya. Dole ne a duba kowane rak ɗin daidaiku, amma adireshin rack da matsayin ƙararrawa na
kowane tarkace koyaushe yana bayyane a kusurwar dama ta sama na allon. Akwatin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa dole ne a kasance a cikin 6 m (20 ft) na kowane 3500 rack. Tsohuwar tudun EIA na Parker RS PowerStation Monitor ba zai yi aiki tare da Advantech FPM-8151H Monitor ba. Haka kuma, EIA rack mount na Advantech FPM-8151H Monitor ba zai yi aiki tare da Parker RS PowerStation Monitor ba.
Nuni Masu Sa ido Bently Nevada yana ba da nau'ikan nunin nuni guda biyar da aka yarda da su, waɗanda sune kawai nau'ikan da za su yi mu'amala da su da kyau ga samfuran 3500/94 VGA. Kowane nuni an yi niyya don saduwa da buƙatun aikace-aikace daban-daban. Yana da mahimmanci ku yi zaɓin da ya dace don aikace-aikacenku. Don shigarwa na waje, duk nau'ikan nuni suna buƙatar murfi don toshe hasken rana kai tsaye. Kowane nuni yana buƙatar keɓantaccen wutar lantarki. A matsayin zaɓi, ana iya zaɓar KVM Extender don rukunin yanar gizo mai nisa a nesa har zuwa 305 m (1000 ft). Yayin da KVM Extender zai cika mafi yawan buƙatun kallo, mai shimfidawa zai ƙasƙantar da ingancin hoto kuma yanayi na hayaniya na iya shafar su. Don haka, ya kamata ku guji amfani da KVM Extender sai dai in madaidaicin tsayin kebul ɗin bai isa ba. Duk masu saka idanu na nuni suna amfani da allon taɓawa. Saboda masu kula da allon taɓawa sun bambanta, dole ne ka saita kowane nau'in nunin nuni ta amfani da Software na Kanfigareshan Rack 3500. 3500/94 yana ba da Akwatin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa wanda ke ba da damar har zuwa racks 3500 guda huɗu don fitar da nuni ɗaya. Akwatin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa yana aiki azaman akwatin canzawa wanda ke bawa mai aiki damar canza nuni tsakanin racks. Wani muhimmin fasalin Akwatin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa shine ikonsa na nuna ƙararrawa da OK matsayi na kowane rakiyar da aka haɗa.