EPRO PR6424/001-110 16mm Eddy Sensor na yanzu
Bayani
Kerawa | EPRO |
Samfura | Saukewa: PR6424/001-110 |
Bayanin oda | Saukewa: PR6424/001-110 |
Katalogi | Farashin PR6424 |
Bayani | EPRO PR6424/001-110 16mm Eddy Sensor na yanzu |
Asalin | Amurka (Amurka) |
HS Code | 85389091 |
Girma | 16cm*16cm*12cm |
Nauyi | 0.8kg |
Cikakkun bayanai
PR 6424 mai jujjuyawar eddy na yanzu mara lamba ne tare da ƙaƙƙarfan gini kuma an tsara shi don aikace-aikacen turbomachinery masu mahimmanci kamar tururi, gas, compressor da injin hydroturbo, masu hurawa da magoya baya.
Manufar binciken ƙaura shine auna matsayi ko motsi motsi ba tare da tuntuɓar saman da aka auna ba - rotor.
A cikin yanayin na'urori masu ɗaukar hannu, an raba shinge daga kayan aiki ta hanyar fim mai laushi na man fetur.
Man yana aiki a matsayin mai dampe sabili da haka rawar jiki da matsayi na shaft ba a watsa shi ta hanyar ɗaukar hoto zuwa akwati mai ɗaukar hoto.
An hana yin amfani da na'urori masu auna firgita don saka idanu akan injunan ɗaukar hannun riga tunda girgizar da aka samar ta motsi motsi ko matsayi yana raguwa sosai ta hanyar fim ɗin mai.
Hanyar da ta dace don saka idanu matsayi da motsi shine ta hanyar hawa na'urar firikwensin eddy mara lamba ta hanyar ɗaukar hoto, ko a cikin ɗaukar hoto, auna motsi na shaft da matsayi kai tsaye.
Ana amfani da PR 6424 da yawa don auna girgiza mashin injuna, eccentricity, turawa (matsawar axial), haɓaka bambance-bambance, matsayin bawul, da gibin iska.
Ma'aunin ma'aunin ma'auni na matsuguni da tsauri mai ƙarfi