Bayanan Bayani na GE IS200DRTDH1A RTD
Bayani
Kerawa | GE |
Samfura | Saukewa: IS200DRTDH1A |
Bayanin oda | Saukewa: IS200DRTDH1A |
Katalogi | Mark VI |
Bayani | Bayanan Bayani na GE IS200DRTDH1A |
Asalin | Amurka (Amurka) |
HS Code | 85389091 |
Girma | 16cm*16cm*12cm |
Nauyi | 0.8kg |
Cikakkun bayanai
IS200DRTDH1A na'ura ce ta PCB (wanda aka buga) wanda GE ke ƙera a matsayin wani ɓangare na tsarin su na Mark VI Speedtronic don sarrafa injin injin gas da tururi.
Tashar tashoshin RTD suna aiki azaman masu gano yanayin zafin jiki. Yawanci suna ba da keɓewar galvanic ko kariya ta wucin gadi don ɓangaren tsarin da aka haɗa su zuwa. Dangane da saitin da nau'in allo, RTDs na iya ba da kulawar simplex, dual, ko TMR.
IS200DRTDH1A jirgi ne mai DIN dogo. Jirgin dogo na DIN yana kewaye da shi ta kowane bangare. Ita kanta hukumar tana da lambobi kamar PLC-4, 6DA00 da 6BA01.
Har ila yau yana da lambar lamba a haɗe kusa da ɗan gajeren gefu ɗaya. A allo yana da ƴan abubuwan da aka gyara, amma waɗannan sun haɗa da mai haɗin mace d-shell ɗaya tare da dunƙule haɗin kebul don amintattun hanyoyin haɗin kebul, tsarin katangar tasha mai matakin matakin-biyu, tsarin da'ira, da layuka biyu na capacitors. An haƙa allon a kusurwoyi biyu.
Ana iya samun ƙarin bayani game da IS200DRTDH1A, gami da cikakkun bayanai game da ingantaccen shigarwa da hanyoyin sarrafawa, ta hanyar takaddun GE na asali kamar littattafai da bayanan bayanai. Jirgin sarrafa AX daga kayan aikin mu na Arewacin Carolina kowace rana, Litinin zuwa Juma'a. Oda da aka sanya kafin karfe 3 na yamma yawanci ana jigilar su a rana guda idan sashin ku yana cikin hannun jari.