Bayanan Bayani na GE IS200EPCTG1AAA Exciter PT/CT
Bayani
Kerawa | GE |
Samfura | Saukewa: IS200EPCTG1AA |
Bayanin oda | Saukewa: IS200EPCTG1AA |
Katalogi | Mark VI |
Bayani | Bayanan Bayani na GE IS200EPCTG1AAA Exciter PT/CT |
Asalin | Amurka (Amurka) |
HS Code | 85389091 |
Girma | 16cm*16cm*12cm |
Nauyi | 0.8kg |
Cikakkun bayanai
IS200EPCTG1AAA shine Exciter PT/CT Terminal Board wanda GE ya haɓaka, wani ɓangare ne na tsarin Mark VI.
1S20 (EPCT Exciter PT/CT Board (EPCT) ya ƙunshi masu canza canjin keɓancewa don ƙarfin wutar lantarki na janareta da ma'auni na yanzu, Sigina masu zuwa suna shigar da EPCT kuma an haɗa su zuwa allon EMlO:
Abubuwan shigar da wutar lantarki guda biyu 3-phase gencrator m transformer (PT) ƙarfin lantarki na yau da kullun na janareta na yanzu (CT) abubuwan shigarwa na yanzu (l A ko 5 A) shigarwar analog ɗaya (zai iya zama cither 0-l0 Vor 4-20 mA).
Exciter PT/CT (EPCT) tashar tashar tashar tana aiki azaman abu mai mahimmanci wanda aka ƙera musamman don ɗaukar ma'auni mai mahimmanci na ƙarfin lantarki da na yanzu ta hanyar keɓancewa.
Wannan kwamiti yana haɗa nau'ikan wutar lantarki guda biyu masu ƙarfin wutar lantarki na 3-phase (PT) da abubuwan shigar da janareta na yanzu (CT), suna ba da zaɓi na yanzu na 1 A ko 5 A.
Duk siginonin fitarwa daga keɓancewar na'urori ana haɗa su da kyau zuwa allon EMIO, an daidaita su cikin dabarun sarrafawa.
Bugu da ƙari, EPCT yana ɗaukar shigarwar analog guda ɗaya, mai ikon karɓar ko dai irin ƙarfin lantarki ko abubuwan shigarwa na yanzu.
Don aikace-aikacen da ke buƙatar cikakken dogaro, tsarin zai iya haɗa allon EPCT har zuwa uku, yana tabbatar da sakewa da ƙarfin tsarin.