shafi_banner

samfurori

GE IS210DTAIH1A(IS200DTAIH1A) Digital Rail Card Assembly

taƙaitaccen bayanin:

Saukewa: IS210DTAIH1A

marka: GE

Farashin: $2200

Lokacin bayarwa: A Stock

Biya: T/T

tashar jiragen ruwa: xiamen


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani

Kerawa GE
Samfura Saukewa: IS210DTAIH1A
Bayanin oda Saukewa: IS210DTAIH1A
Katalogi Mark VI
Bayani GE IS210DTAIH1A(IS200DTAIH1A) Digital Rail Card Assembly
Asalin Amurka (Amurka)
HS Code 85389091
Girma 16cm*16cm*12cm
Nauyi 0.8kg

Cikakkun bayanai

GE IS210DTAIH1A(IS200DTAIH1A) Babban Taro ne na Katin Rail na Dijital wanda General Electric ya haɓaka a ƙarƙashin jerin Mark VI.

Tashar tasha ta Simplex Analog Input/Output (DTAI) ƙaƙƙarfan allon shigar da kayan analog ne da aka tsara don hawan DIN-dogo.

Allon yana da abubuwan analog guda 10 da abubuwan analog guda 2 kuma suna haɗawa da allon sarrafa VAIC tare da kebul guda ɗaya.

Wannan kebul ɗin yayi kama da waɗanda aka yi amfani da su akan babban allon tashar TBAI. Za a iya tara allunan tasha a tsaye akan titin dogo na DIN don adana sararin majalisar ministoci. Abubuwan shigar analog guda 10 suna ɗaukar wayoyi biyu, wayoyi uku, wayoyi huɗu, ko masu watsa wutar lantarki daga waje.

Abubuwan analog guda biyu sune 0-20mA, amma ana iya daidaita ɗayan zuwa halin yanzu na 0-200mA. Ana iya haɗa allunan DTAI guda biyu zuwa VAIC don jimlar abubuwan shigar analog 20 da abubuwan analog guda 4. Sigar allon allo kawai yana samuwa.

Ayyukan da kashe amo a kan jirgi iri ɗaya ne da waɗanda ke kan TBAI. Babban nau'in tashoshi na nau'in yuro-block ana ɗora su na dindindin zuwa allon, tare da haɗin dunƙule guda biyu don haɗin ƙasa (SCOM).

Guntu ID na kan allo yana gano allon zuwa VAIC don dalilai na gano tsarin.

 

 

s-l1600 (3)

s-l1600

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku: