GE IS210DTTCH1A(IS200DTTCH1A) IS200DTCIH1ABB Simplex Thermocouple Input Board
Bayani
Kerawa | GE |
Samfura | Saukewa: IS210DTTCH1A |
Bayanin oda | Saukewa: IS210DTTCH1A |
Katalogi | Mark VI |
Bayani | GE IS210DTTCH1A Simplex Thermocouple Input Board |
Asalin | Amurka (Amurka) |
HS Code | 85389091 |
Girma | 16cm*16cm*12cm |
Nauyi | 0.8kg |
Cikakkun bayanai
IS210DTTCH1AA shine Simplex Thermocouple Input Terminal Board wanda General Electric ya ƙera kuma ya tsara shi azaman ɓangaren Mark VI Series da aka yi amfani da shi a cikin GE Speedtronic Control Systems.
Tashar tashar ta Simplex Thermocouple Input (DTTC) ƙaƙƙarfan allo ce da aka tsara don hawan dogo na DIN.
Allon yana da abubuwan shigar thermocouple guda 12 kuma yana haɗawa zuwa kwamitin sarrafa thermocouple na VTCC tare da kebul mai pin 37 guda ɗaya.
Wannan kebul ɗin yayi kama da wanda ake amfani da shi akan babban allon tashar TBTC. Siginar siginar kan jirgin da ma'anar CJ iri ɗaya ne da waɗanda ke kan hukumar TBTC.
Ana iya haɗa allunan DTTC guda biyu zuwa VTCC don jimlar abubuwan shigarwa 24. Manyan tubalan nau'in tashoshi na Euro-block ana ɗora su na dindindin zuwa allon tare da haɗin dunƙule guda biyu don haɗin ƙasa (SCOM).
Kowane haɗin dunƙule na uku don garkuwa ne. Sai kawai sigar allon allo yana samuwa. Za a iya tara allunan tasha a tsaye akan titin dogo na DIN don adana sararin majalisar ministoci.