GE IS220PAICH2A ANALOG IN/OUT Module
Bayani
Kerawa | GE |
Samfura | Saukewa: IS220PAICH2A |
Bayanin oda | Saukewa: IS220PAICH2A |
Katalogi | MARK VIe |
Bayani | GE IS220PAICH2A ANALOG IN/OUT Module |
Asalin | Amurka (Amurka) |
HS Code | 85389091 |
Girma | 16cm*16cm*12cm |
Nauyi | 0.8kg |
Cikakkun bayanai
IS220PAICH2A wani nau'in I/O na analog ne wanda General Electric ya haɓaka. Wani ɓangare ne na tsarin kulawar Mark VIe Speedtronic. Wannan fakitin I/O yana haɗe kai tsaye zuwa allon tasha. An haɗa fakitin I/O zuwa allon tasha mai sauƙi ta hanyar haɗin fil ɗin DC-37 guda ɗaya. Idan fakitin I/O ɗaya kawai aka shigar, allon tashar tashar TMR mai iya tana da masu haɗin fil ɗin DC-37 guda uku kuma ana iya amfani da su cikin yanayin simplex. Duk waɗannan haɗin kai ana samun goyan bayan fakitin I/O kai tsaye.
Bayanin Aiki
- Fakitin Analog I/O (PAIC) shine mahaɗar wutar lantarki wanda ke haɗa cibiyoyin sadarwar I/O Ethernet ɗaya ko biyu zuwa allon shigar da tasha na analog. PAIC ta haɗa da allon sarrafa BPPx da kuma allon saye da aka keɓe don aikin I/O na analog.
- Tsarin yana da abubuwan shigar analog guda goma. Za a iya saita abubuwan shigar takwas na farko zuwa 5V ko 10V ko 4-20 mA abubuwan shigar madauki na yanzu. Za'a iya saita abubuwan shigar biyu na ƙarshe zuwa 1 mA ko 4-20 mA abubuwan shigar yanzu.
- Resistors na tasha na madauki na abubuwan shigar da madauki na yanzu suna kan allon tasha, kuma PAIC tana jin ƙarfin lantarki a cikin waɗannan resistors. PAICH2 yana da fitattun madauki guda biyu na yanzu daga 0 zuwa 20mA. Hakanan ya haɗa da ƙarin kayan aikin da ke ba da izinin 0-200 mA halin yanzu akan fitarwa ta farko kawai.
- Fakitin I/O yana karɓa da aika bayanai zuwa ga mai sarrafawa ta hanyar haɗin RJ-45 Ethernet guda biyu kuma ana samun wutar lantarki ta hanyar haɗin fil uku. Ana sadarwa da na'urorin filin ta hanyar haɗin fil ɗin DC-37 wanda ke haɗa kai tsaye zuwa allon tashar da ke da alaƙa. Fitilar fitilun LED suna ba da bincike na gani.