Honeywell 8C-TDILA1 Na'urar shigar da Dijital
Bayani
Kerawa | Honeywell |
Samfura | 8C-TDILA1 |
Bayanin oda | 8C-TDILA1 |
Katalogi | Jerin 8 |
Bayani | Honeywell 8C-TDILA1 Na'urar shigar da Dijital |
Asalin | Amurka |
HS Code | 3595861133822 |
Girma | 3.2cm*10.7cm*13cm |
Nauyi | 0.3kg |
Cikakkun bayanai
4.1. Bayyani da Fasaloli Series 8 yana fasalta sabon ƙira wanda ke tallafawa ingantaccen sarrafa zafi. Wannan kyan gani na musamman yana ba da raguwa mai mahimmanci a cikin girman gaba ɗaya don aikin daidai. Dukansu Series 8 IOM da IOTA ana samunsu tare da fasalin Mai Rufe Conformal. Kalmar 'mai rufi' tana nufin kayan aiki tare da kayan shafa mai jujjuyawar da aka yi amfani da su zuwa na'urorin lantarki don kariya daga danshi, ƙura, sinadarai, da matsanancin zafin jiki. An ba da shawarar IOM mai rufi da IOTA lokacin da dole ne na'urorin lantarki su yi tsayayya da matsananciyar yanayi kuma suna buƙatar ƙarin kariya. Siffofin musamman na Series 8 I/O sun haɗa da: • Module na I/O da ƙarewar filin an haɗa su a wuri ɗaya. An shigar da Module na I / O a cikin IOTA don kawar da buƙatar keɓaɓɓen chassis don riƙe tarurruka na lantarki • Matakai biyu na "masu iya cirewa" don sauko da filayen filin a cikin shinge, samar da sauƙi na shigarwa da kuma kiyayewa • Ana iya ba da wutar lantarki ta hanyar IOTA, ba tare da buƙatar karin kayan wuta ba da kuma haɗin gwiwar da aka haɗa a kan tashar jiragen ruwa na waje ba tare da yin amfani da wutar lantarki ba. Na'urorin sarrafa sakewa, ta hanyar ƙara IOM na biyu zuwa IOTA • Salon sabon salo na ɗaya daga cikin keɓantattun siffofi. Wannan salo ya haɗa da fasali don sauƙaƙe ingantaccen amfani da kayan masarufi a cikin yanayin tsarin. Waɗannan fasalulluka sun haɗa da: o Tsaye don ƙarin ingantattun wayoyi tun da yawancin aikace-aikacen wiring na filin suna buƙatar shigarwa daga sama ko ƙasa na majalisar tsarin o “Da’irar bayanai” don saurin gani don zana idon Ma’aikacin Kulawa zuwa mahimman bayanin matsayi o “Tilted” ƙira don ingantaccen sarrafa zafi a cikin kewayen majalisar. Tun da jerin C yana ba da damar haɓaka haɓaka mai yawa a cikin girman majalisar, ingantaccen tsarin kula da zafi yana da mahimmanci don samar da manyan tsarin o Input da fitarwa ana kiyaye su daga guntun wando don rage buƙatun fusing a cikin layi, rage farashin shigarwa da kiyayewa Series 8 IOTAs haɗa ayyuka da yawa a cikin guda ɗaya na kayan aiki: o Single da ƙari mara nauyi o A kan-jirgin ƙarewa na sigina na sigina a kan siginar da ya dace a kan hanyar sadarwa ta hanyar sadarwa, Akan sigina na kan jirgin da ya dace. I/O LINK) o Rarraba wutar lantarki ba tare da yin amfani da waje ba o IOM ta shiga cikin IOTA kuma tana karɓar iko daga IOTA