Bayani
Tsarin Transducer
Tsarin 3300 5mm Proximity Transducer System ya ƙunshi:
3300 5mm bincike
3300 XL tsawo na USB (ref 141194-01)
3300 XL Sensor Proximitor 3, 4, 5 (Ref 141194-01)
Lokacin da aka haɗa tare da 3300 XL Proximitor Sensor da XL tsawo na USB, tsarin yana samar da wutar lantarki wanda
kai tsaye yayi daidai da nisa tsakanin tip ɗin bincike da saman abin da aka lura. Tsarin zai iya auna duka bayanai a tsaye (matsayi) da tsauri (vibration) bayanai.
Amfaninsa na farko shine a cikin aikace-aikacen ma'aunin girgiza da matsayi akan na'urorin ɗaukar fim, da ma'aunin Keyphasor da aikace-aikacen auna saurin.
Tsarin yana ba da ingantaccen, ingantaccen fitowar sigina akan kewayon zafin jiki mai faɗi. Duk 3300 XL Proximity Transducer Systems sun cimma wannan matakin na aiki tare da cikakken musanyawa na bincike, kebul na tsawo, da firikwensin Proximitor, yana kawar da buƙatar daidaitattun abubuwan da suka dace ko daidaitawar benci.
Proximity Probe
Binciken 3300 5 mm yana inganta akan ƙirar da ta gabata. Hanyar gyare-gyaren TipLoc mai haƙƙin mallaka yana ba da ƙarin ƙarfi
dangantaka tsakanin tip bincike da jikin binciken. Tsarin 3300 5 mm yana da tsari tare da zaɓuɓɓukan kebul na Fluidloc don
yana hana mai da sauran ruwa zubowa daga cikin injin ta cikin kebul ɗin.
Bayanan kula:
1. Binciken 5mm yana amfani da ƙananan marufi na jiki kuma yana samar da kewayon layi ɗaya kamar binciken 3300 XL 8mm (ref 141194-01). Binciken na 5mm baya, duk da haka, yana rage share fage ko buƙatun tazarar tip-to-tip idan aka kwatanta da binciken XL 8mm. Yi amfani da bincike na 5mm lokacin da ƙuntatawa ta jiki (ba lantarki ba) ta hana yin amfani da bincike na 8mm, kamar hawa tsakanin pads masu ɗaukar nauyi ko wasu wurare masu ƙuntatawa. Lokacin da aikace-aikacenku na buƙatar kunkuntar binciken duban gefe, yi amfani da bincike na 3300 XL NSv da kebul mai tsawo tare da 3300 XL NSv Proximitor Sensor ( koma zuwa Bayanin Bayani da Bayani p/n 147385-01).
2. Binciken XL 8mm yana ba da mafi kauri mai kauri na coil na bincike a cikin tip ɗin binciken filastik PPS da aka ƙera don samar da bincike mai ƙarfi. Mafi girman diamita na jikin binciken kuma yana ba da ƙarar ƙarar ƙarfi, mai ƙarfi.
Muna ba da shawarar yin amfani da bincike na XL 8mm lokacin da zai yiwu don samarwamafi kyau duka ƙarfi da jiki
zagi.
3. Ana samun Sensor Proximitor na 3300 XL kuma yana ba da haɓaka da yawa akan sigar da ba ta XL ba. Firikwensin XL yana musanya ta hanyar lantarki da injina tare da sigar da ba ta XL ba. Ko da yake marufi na
3300 XL Proximitor Sensor ya bambanta da wanda ya riga shi, ƙirar sa yana ba da damar yin amfani da tushe mai hawa 4-rami don dacewa da shi a cikin tsarin hawan 4-rami guda ɗaya kuma ya dace da ƙayyadaddun sararin samaniya guda ɗaya (lokacin da aikace-aikacen).
yana lura da mafi ƙarancin halaltaccen lanƙwasa radius na USB). Tuntuɓi Ƙayyadaddun Bayanai da Bayanin oda (p/n 141194-01) ko ƙwararrun tallace-tallace da sabis don ƙarin bayani.
4. Yin amfani da abubuwan XL tare da 3300 5mm Bincike zai iyakance aikin tsarin zuwa ƙayyadaddun tsarin da ba XL 3300 ba.
5. Masana'antar tana ba da Sensors na Proximitor waɗanda aka daidaita ta tsohuwa zuwa karfe AISI 4140. Calibration zuwa sauran manufa
kayan yana samuwa akan buƙata.
6.
Lokacin amfani da wannan tsarin transducer don ma'aunin tachometer ko fiye da sauri, tuntuɓi Bently.com don bayanin kula game da amfani da binciken kusancin eddy na yanzu don kariyar saurin-sauri.
7. Muna samar da tef ɗin silicone tare da kowane kebul na tsawo na 3300 XL. Yi amfani da wannan tef maimakon masu kare haɗin haɗin. Ba mu ba da shawarar tef ɗin silicone a cikin aikace-aikace wanda zai fallasa haɗin kebul na bincike-zuwa tsawa ga mai turbine.



Jerin jari:
Lokacin aikawa: Agusta-02-2025