shafi_banner

samfurori

Woodward 9905-972 Linknet 6-tashar Fitar Module

taƙaitaccen bayanin:

Saukewa: 9905-972

marka: Woodward

Farashin: $2500

Lokacin bayarwa: A Stock

Biya: T/T

tashar jiragen ruwa: xiamen


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani

Kerawa Woodward
Samfura 9905-972
Bayanin oda 9905-972
Katalogi MicroNet Digital Control
Bayani Woodward 9905-972 Linknet 6-tashar Fitar Module
Asalin Amurka (Amurka)
HS Code 85389091
Girma 16cm*16cm*12cm
Nauyi 0.8kg

Cikakkun bayanai

Tsarin 9905/9907 na Woodward 2301A yana sarrafa raba kaya da saurin injinan dizal ko injunan mai, ko injin tururi ko gas. Ana kiran waɗannan hanyoyin samar da wutar lantarki a matsayin “prime movers” a cikin wannan jagorar. An saka kulawar a cikin katako na karfe-karfe kuma ya ƙunshi allon kewayawa guda ɗaya. Ana iya samun damar duk potentiometers daga gaban chassis. 2301A yana ba da iko a cikin yanayin isochronous ko faɗuwa. Ana amfani da yanayin isochronous don saurin motsi na yau da kullun tare da:  Aiki guda ɗaya-prime-mover;  Firamare masu motsi biyu ko fiye da tsarin sarrafa kaya na Woodward ke sarrafawa akan bas keɓe;  Yin lodin tushe a kan bas mara iyaka tare da nauyin sarrafawa ta atomatik Canja wurin Wutar Lantarki da Load (APTL), Ikon Shigo da Fitarwa, Sarrafa Loading na Generator, Sarrafa tsari, ko wani na'ura mai sarrafa kaya. Ana amfani da yanayin ɗigon ruwa don sarrafa saurin gudu azaman aikin kaya tare da:  Aiki guda ɗaya mai motsi akan bas mara iyaka ko  Daidaitaccen aiki na manyan masu motsi biyu ko fiye. Mai zuwa shine misali na kayan aiki na yau da kullun da ake buƙata don tsarin 2301A wanda ke sarrafa madaidaicin mai motsi da janareta:  A 2301A sarrafa lantarki  Wurin wutar lantarki na 20 zuwa 40 Vdc na waje don ƙirar ƙarancin wutar lantarki; 90 zuwa 150 Vdc ko 88 zuwa 132 Vac don samfura masu ƙarfin ƙarfin lantarki  Madaidaicin mai kunnawa don sanya na'urar auna man fetur, da  Tasfomai na yanzu da masu yuwuwa don auna nauyin da janareta ke ɗauka.

9905-972 (2)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku: